...::: Diễn đàn trường THCS An Bình - Biên Hoà - Đồng Nai :::...
Chào mừng bạn đến diễn đàn trường THCS An Bình

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến diễn đàn trường THCS An Bình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn trường THCS An Bình
Diễn đàn trường THCS An Bình

Go down
THEBADBOY
THEBADBOY
King of fire
King of fire
Tâm trạng : hãy biết quý trọng và giữ gìn thật kỷ những gì mình đang có

Danh Hiệu Quý Tộc Hội
Tước Hiệu Quý Tộc:
Civilians (Thường Dân)

Tước Hiệu Hiệp Sĩ: <br> Pháp Sư Thuộc Tính Lửa
Pháp Sư Thuộc Tính Lửa
http://93group.hnsv.com/

TUYÊN NGÔN ĐÀNG ÔNG Empty TUYÊN NGÔN ĐÀNG ÔNG

10/4/2010, 8:40 pm
Tất cả đàn bà sinh ra đều có quyền bình đẳng, tạo hóa cho các ngươi các quyền ko thể bải bỏ đc, trong đó có quyền đc rửa chén, quét nhà, giặt đồ, sinh con, cho con ***.....đó là những lời lẽ ko ai có thể chối cãi đc.

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.

*Về Xã Hội chúng tuyệt đối ko cho anh em ta chút tự do, dân chủ nào.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm quài mà nó hổng đẹp".
Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".

*Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta (chỉ khổ cho mấy anh đi tay ga).
Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!! .
TUYÊN NGÔN ĐÀNG ÔNG Picture
paine
paine
ADMINISTRATOR TECHNOLOGY
ADMINISTRATOR TECHNOLOGY
Tâm trạng : sát sát sát sát sát tu nái !!! Ge su mi á pa !!!
Sad sad sad sad sad sad tonight !!! Geseumi apa !!!

Danh Hiệu Quý Tộc Hội
Tước Hiệu Quý Tộc:
King (Quốc vương)

Tước Hiệu Hiệp Sĩ: <br> Hiệp Sĩ Dòng Thánh Lazarus
Hiệp Sĩ Dòng Thánh Lazarus
https://anbinhschool.forumvi.com/paine96

TUYÊN NGÔN ĐÀNG ÔNG Empty Re: TUYÊN NGÔN ĐÀNG ÔNG

10/4/2010, 9:53 pm
Một bản tuyên ngôn rất hay ! cho một chàn pháo tay =D>